Ruka hadi maudhui
Smart Invite

Sera ya Ujumbe wa WhatsApp na SMS

  • Tuma ujumbe kwa watu wanaokufahamu na waliotarajia mwaliko wako tu.
  • Ujumbe wa WhatsApp wa kiotomatiki hutumwa kupitia WhatsApp Business Platform kwa violezo vilivyoidhinishwa na Meta, kupitia mtoa huduma wetu (NextSMS).
  • Hatutumii mbinu zisizo rasmi kama WhatsApp Web automation.
  • Kitufe cha "Shiriki kwa WhatsApp" hufungua WhatsApp yako ili utume mwenyewe — si utumaji wa wingi.
  • Kila ujumbe unathibitishwa na wewe kabla ya kutumwa, na gharama inaonyeshwa kwanza.
  • Mgeni akijiondoa, hatutumii tena ujumbe kwa namba hiyo.
  • Hali ya ujumbe (umepokelewa, umefika, umesomwa) huonyeshwa tu kama mtoa huduma ameripoti.