Ruka hadi maudhui
Smart Invite

Kadi za Salamu

Chagua kadi, weka ujumbe binafsi na umtumie mtu mmoja au mamia.

Rangi

23 miundo

MpendwaAmina
Krismasi Njema

Tunakutakia wewe na familia yako amani, furaha na baraka tele.

Kutoka kwa
Familia ya Mushi
Mpya

Krismasi — Nyota

Krismasi · Bure

MpendwaAmina
Krismasi Njema

Nuru ya Kristo iangaze nyumba yako msimu huu na mwaka mzima.

Kutoka kwa
Familia ya Mushi
Mpya

Krismasi — Nyekundu

Krismasi · Bure

MpendwaAmina
Heri ya Mwaka Mpya

Mwaka huu uwe wa afya, mafanikio na furaha tele kwako na wapendwa wako.

Kutoka kwa
Familia ya Mushi
Mpya

Mwaka Mpya — Nyota

Mwaka Mpya · Bure

MpendwaAmina
Pasaka Njema

Kristo amefufuka! Tumaini jipya na amani vikujaze wewe na familia yako.

Kutoka kwa
Familia ya Mushi
Mpya

Pasaka — Alfajiri

Pasaka · Bure

MpendwaFatma
Eid Mubarak

Mwenyezi Mungu akubariki wewe na familia yako katika sikukuu hii njema.

Kutoka kwa
Familia ya Salim
Mpya

Eid — Mwezi Mwandamo

Eid · Bure

MpendwaMpenzi
Nakupenda

Kila siku na wewe ni zawadi. Heri ya Siku ya Wapendanao.

Kutoka kwa
Wako daima
Mpya

Wapendanao — Waridi

Siku ya Wapendanao · Bure

MpendwaMama
Asante Mama

Kwa upendo wako usio na mwisho na sala zako kila siku — tunakupenda.

Kutoka kwa
Wanao
Mpya

Siku ya Mama — Maua

Siku ya Mama · Bure

MpendwaBaba
Heri ya Siku ya Baba

Wewe ni nguzo na shujaa wetu. Asante kwa kila kitu.

Kutoka kwa
Wanao
Mpya

Siku ya Baba

Siku ya Baba · Bure

MpendwaJuma
Heri ya Siku ya Kuzaliwa!

Mwaka mpya wa maisha yako ujae baraka, afya na kicheko.

Kutoka kwa
Rafiki yako
Mpya

Heri ya Kuzaliwa — Shangwe

Heri ya Siku ya Kuzaliwa · Bure

MpendwaBaba na Mama
Heri ya Maadhimisho

Upendo wenu uendelee kung’aa kama siku ya kwanza.

Kutoka kwa
Wanafamilia
Mpya

Heri ya Maadhimisho

Heri ya Maadhimisho · Bure

MpendwaPeter
Hongera kwa Kuhitimu!

Bidii yako imezaa matunda. Safari mpya iwe ya mafanikio makubwa.

Kutoka kwa
Familia yako
Mpya

Hongera Mhitimu

Hongera kwa Kuhitimu · Bure

MpendwaNeema
Hongera Sana!

Umefanya kazi nzuri — tunajivunia wewe.

Kutoka kwa
Timu nzima
Mpya

Hongera — Confetti

Hongera · Bure

MpendwaMgeni wetu
Asante Sana

Kwa kuja kwako, michango na maombi yako — siku yetu ilikamilika kwa sababu yako.

Kutoka kwa
Neema & Baraka
Mpya

Asante — Majani

Asante · Bure

MpendwaRose
Pona Haraka

Tunakuombea nguvu na afya njema. Tuko pamoja nawe.

Kutoka kwa
Wafanyakazi wenzako
Mpya

Pona Haraka

Pona Haraka · Bure

MpendwaFamilia ya Mushi
Pole Sana

Tunashiriki huzuni yenu. Mungu awape faraja na nguvu katika kipindi hiki.

Kutoka kwa
Familia ya Kimaro
Mpya

Pole — Mshumaa

Pole na Rambirambi · Bure

MpendwaMwalimu Salma
Tunathamini Mchango Wako

Asante kwa kujitoa kwako na moyo wako wa huduma.

Kutoka kwa
Uongozi
Mpya

Pongezi na Shukrani

Pongezi na Shukrani · Bure

Kilele Holdings
MpendwaMteja wetu
Salamu za Msimu

Asante kwa kuendelea kutuamini. Tunakutakia sikukuu njema na mwaka wenye mafanikio.

Kutoka kwa
Timu ya Kilele
Mpya

Salamu za Msimu — Biashara

Salamu za Kibiashara · Bure

H
MpendwaHalima
Nakuwaza

Ujumbe mfupi kukukumbusha kwamba wewe ni wa thamani.

Kutoka kwa
Rafiki yako
Mpya

Salamu ya Kawaida

Salamu Nyingine · Bure

Mpendwa Amina
Krismasi Njema

Tunakutakia wewe na familia yako amani, furaha na baraka tele.

Familia ya Mushi
Mpya

Krismasi — Dhahabu Nyeusi

Krismasi · Bure

Amina
Heri ya 2027

Mwaka mpya uwe wa afya, mafanikio na furaha tele kwako na wapendwa wako.

KutokaFamilia ya Mushi
Mpya

Mwaka Mpya — Kioo

Mwaka Mpya · Bure

Mpendwa Mgeni wetu
Asante Sana

Kwa kuja kwako, michango na maombi yako — siku yetu ilikamilika kwa sababu yako.

Neema & Baraka
Mpya

Asante — Mchoro

Asante · Bure

19
Juma
Happy Birthday!
Mwaka mpya wa maisha yako ujae baraka, afya na kicheko.
— Rafiki yako
Mpya

Heri ya Kuzaliwa — Herufi Kubwa

Heri ya Siku ya Kuzaliwa · Bure

Mpendwa Fatma
Eid Mubarak

Mwenyezi Mungu akubariki wewe na familia yako katika sikukuu hii njema.

Familia ya Salim
Mpya

Eid — Rangi za Maji

Eid · Bure