Ruka hadi maudhui
Smart Invite
Mpendwa Fatma
Eid Mubarak

Mwenyezi Mungu akubariki wewe na familia yako katika sikukuu hii njema.

Familia ya Salim
Eid

Eid — Rangi za Maji

Bure Elegant Wima
Cormorant Garamond · Pinyon Script
Tumia kiolezo hiki — bure

Fungua akaunti ya bure ili kuhifadhi kazi yako.

Utajaza

Jina la mpokeaji Salamu kuu (mf. "Krismasi Njema")* Ujumbe wa mwaliko Kutoka kwa*

Miundo inayofanana

MpendwaFatma
Eid Mubarak

Mwenyezi Mungu akubariki wewe na familia yako katika sikukuu hii njema.

Kutoka kwa
Familia ya Salim