Uchumba14.11.2026
Toleo maalumJumamosi
&
ImaniDaudi
Tumesema "ndiyo". Njoo tusherehekee mwanzo wa safari yetu.
I&D
Tarehe14 Nov
Saa17:00
MahaliThe Slipway
Uchumba (Engagement)
Gazeti — Usiku
Premium
Modern
Wima
Bodoni Moda · Pinyon Script
Tumia kiolezo hiki — bure
Fungua akaunti ya bure ili kuhifadhi kazi yako.
Utajaza
Kichwa kidogo (mf. "Mnakaribishwa kwenye harusi ya")
Jina la bibi harusi*
Jina la bwana harusi*
Wazazi wa bibi harusi
Wazazi wa bwana harusi
Tarehe*
Saa ya kuanza*
Mahali / ukumbi*
Anwani ya mahali
Kiungo cha Google Maps
Ukumbi wa sherehe (reception)
Anwani ya ukumbi wa sherehe
Saa ya sherehe
Ujumbe wa mwaliko
Mavazi (dress code)
Ratiba — mstari mmoja kwa kila kipengele, mf. "14:00 | Ibada"
Mtu wa kuwasiliana
Simu ya mawasiliano
Zawadi / michango (mf. namba ya M-Pesa)
Ujumbe wa kanga (kwa muundo wa kanga)